
Ọja BEISIT bo fere gbogbo awọn iru asopọ ti o wulo ati pe o nlo awọn hood ati awọn iru ile oriṣiriṣi, gẹgẹbi awọn hood irin ati ṣiṣu ti HD, jara HDDD, awọn itọsọna okun oriṣiriṣi, awọn bulkhead ti a fi sori ẹrọ ati awọn ile ti a fi sori ẹrọ dada paapaa ni awọn ipo ti o nira, asopọ naa tun le pari iṣẹ naa lailewu.
| Ẹ̀ka: | Àfikún mojuto |
| Ẹ̀rọ: | HDDD |
| Agbegbe apa-apakan adarí: | 0.14 ~ 2.5mm2 |
| Agbegbe apa-apakan adarí: | AWG 14-26 |
| Folti ti a fun ni ibamu pẹlu UL/CSA: | 600 V |
| Àìlèdènà ìdènà: | ≥ 10¹º Ω |
| Idaabobo olubasọrọ: | ≤ 1 mΩ |
| Gígùn ìlà: | 7.0mm |
| Ìyípo líle | 1.2 Nm |
| Iwọn otutu opin: | -40 ~ +125°C |
| Iye awọn ifibọ | ≥ 500 |
| Ipo asopọ: | Ibudo dabaru |
| Iru abo akọ: | Orí akọ |
| Iwọn: | 6B |
| Iye awọn arán: | 55+PE |
| Pínì ilẹ̀: | Bẹ́ẹ̀ni |
| Ṣé a nílò abẹ́rẹ́ mìíràn? | No |
| Ohun èlò (Fi sínú): | Polycarbonate (PC) |
| Àwọ̀ (Fi sínú): | RAL 7032 (Eérú Pẹ́pẹ́ẹ̀tì) |
| Àwọn ohun èlò (àwọn píìnì): | Iṣẹ́ bàbà |
| Ilẹ̀: | Fàdákà/wúrà |
| Idiyele ohun elo ti o n da ina duro ni ibamu pẹlu UL 94: | V0 |
| RoHS: | Pade awọn ilana idasilẹ |
| Idasilẹ RoHS: | 6(c): Àwọn irin bàbà ní tó 4% èdìdì |
| Ipò ELV: | Pade awọn ilana idasilẹ |
| RoHS ti China: | 50 |
| REACH SVHC awọn ohun elo: | Bẹ́ẹ̀ni |
| REACH SVHC awọn ohun elo: | aṣáájú |
| Idaabobo ina ọkọ oju irin: | EN 45545-2 (2020-08) |

Ní ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn asopọ̀ HDDD Series 55-pin Heavy Duty: àwọn asopọ̀ tó ti wà ní ìpele àti tó lágbára, wọ́n ń ṣe iṣẹ́ tó ga jùlọ fún lílo ilé iṣẹ́. Wọ́n ṣe é láti gbé ẹrù tó wúwo àti láti fara da àwọn ipò líle koko, wọ́n ń rí i dájú pé àwọn asopọ̀ tó wà ní ààbò, tó dúró ṣinṣin àti pé wọ́n ń pẹ́ títí. Ó dára fún àwọn àyíká tó le koko, wọn kò ní kùnà lábẹ́ wahala láti inú ìgbọ̀nsẹ̀, ìpayà, tàbí ìwọ̀n otútù tó pọ̀ jù.

Ààbò ṣe pàtàkì jùlọ pẹ̀lú àwọn asopọ̀ HEEE Series 40-pin, èyí tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó ṣe kedere láti dín ewu kù àti láti dáàbò bo àwọn ẹ̀rọ ní àwọn àyíká tí ó le koko jùlọ. Àwọn asopọ̀ wọ̀nyí ní àwọn ọ̀nà ìdènà tí ó lágbára àti agbára tí ó tayọ, tí ó ń rí i dájú pé wọ́n fara da àwọn ipò tí ó le jùlọ. Nípa fífúnni ní iṣẹ́ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tí ó dúró ṣinṣin, wọ́n ń ran lọ́wọ́ láti pa ìwà títọ́ àti ààbò mọ́ nínú àwọn ohun èlò ilé-iṣẹ́ pàtàkì.

Asopọ̀ HDDD Series 55-pin tó lágbára jẹ́ àpèjúwe ojútùú tó gbajúmọ̀ láti bá àwọn onímọ̀ iṣẹ́ ìsopọ̀ tó péye mu. A ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ fún ìfiranṣẹ́ agbára tó lágbára àti tó gbéṣẹ́, ó sì ń mú kí ìsopọ̀ tó péye wà láàárín onírúurú ẹ̀rọ tó lágbára. Pẹ̀lú agbára gbígbé agbára tó pọ̀, ó ṣe pàtàkì fún àwọn ohun èlò agbára gíga tó wọ́pọ̀ ní àwọn ẹ̀ka bíi ìkọ́lé, iwakusa, àti iṣẹ́ ẹ̀rọ.